Sautunan ringi na Waya Kyauta: Dabaru masu ban sha’awa

Dukkanin yanar gizo masu zuwa, ina da damuwa waɗannan gidajen yanar gizon da suka rabu da zazzage sautunan ringi na waya kyauta. Kuma, nan take babu samun daban-daban gabatarwa da suka sake fafatawa ta hanyar sao da yawa. Domin mika fayilolinmu:

MP3 Ringtones 888 Plus – mp3ringtonesdownload.net

Kuma a nan za ku samu ‘Hindi Ringtone‘. Sautin ringi na MP3 888 Plus yana ba da ƙwarewar sauti na musamman tare da zaɓuɓɓuka masu ban sha’awa da yawa. Zazzage yanzu don mallaki keɓaɓɓen waƙoƙin waƙa da ƙirƙirar sautunan ringi masu ban sha’awa don wayarka

Best Ringtones Net – bestringtones.net

Mafi kyawun Sautunan ringi Net yana kawo muku keɓaɓɓen duniyar sautuna tare da Instrumental Ringtones dubban sautuna. Zazzagewa yanzu don mallakar kida mai inganci don wayarka.

Bee Ringtones – beeringtones.com

Sautunan ringi na Bee yana kawo muku tarin sautunan ringi daban-daban. Ƙwarewa yanzu don keɓance sauti na musamman don wayarka.

Lemon Ringtones – lemonringtones.com

Sautunan ringi na Lemon suna ba da ɗimbin kewayon ƙirƙira da sautunan ringi na musamman. Bincika yanzu don ƙirƙirar alamar sauti don wayarka

Ringtones Vitaba – ringtonessong.com

Sautunan ringi Vitaba yana kawo muku ingantaccen ɗakin karatu mai sauti tare da zaɓuɓɓuka daban-daban. Nemo yanzu don nemo karin waƙa da suka dace da salon ku kuma sabunta wayarku

iRings Company – iringtones.net

Kamfanin iRings amintaccen adireshin ne don bincika duniyar sautin ringi na ƙirƙira. Suna ba da tarin nau’i daban-daban tare da zaɓuɓɓuka don dacewa da kowane salon. Sanya sautin wayarku ta yi fice tare da Kamfanin iRings

List Ringtones 666 Lite – listringtones.com

Lissafin Sautunan ringi 666 Lite shine tushen sautunan ringi daban-daban tare da zaɓuɓɓukan wadatar abubuwa sama da 666. Sauƙaƙa nemo ingantaccen sauti don keɓance wayarka. Nemo yanzu

JimPro Ringtones – freeringtonesdownload.net

Sautunan ringi na JimPro suna kawo muku keɓaɓɓen ɗakin karatu na sauti iri-iri. Bincika yanzu don nemo karin waƙa waɗanda suka dace da salon ku kuma sabunta wayarku tare da Sautunan ringi na JimPro

New Ringtone Net – newringtone.net

Sautunan ringi na Bee yana kawo sabbin sautuna na musamman ga wayarka. Bincika tarin mu daban-daban don ƙirƙirar waƙa na musamman da ban sha’awa.

Top Ringtone Net – topringtone.net

Top Ringtone Net shine farkon wurin da za a gano shahararrun kuma shahararrun sautunan ringi. Nan da nan ji daɗin sauti na musamman waɗanda suka dace da salon ku tare da Top Ringtone Net